| ชื่อสินค้า | หน่วยความจำชิป IC eMMC |
|---|---|
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| ความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| ประเภทแพ็คเกจ | 153BGA |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | ใหม่ |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | แท็บเล็ตพีซี |
| โอม | สนับสนุน |
| ต้นทาง | จีน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| สี | สีดำ |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | ใหม่ |
| ความจุ | แตกต่างกันไป (64GB, 128GB, ฯลฯ ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25~85℃ |
|---|---|
| ความปลอดภัย | RPMB (Replay Protected Memory Block) เพื่อการจัดเก็บข้อมูลที่ปลอดภัย |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| แฟลชที่ได้รับการปรับปรุง | รองรับ |
| การชำระเงิน | ทีที |
| ชื่อสินค้า | 64GB eMMC 5.1 ต้นฉบับใหม่ |
|---|---|
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| การชำระเงิน | ทีที |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 200MB/วินาที |
|---|---|
| ความกว้างของรถบัส | 1 บิต, 4 บิต, 8 บิต |
| ขนาดของแพคเกจ | 11.5มม.x13มม |
| ความเร็วในการอ่านตามลำดับ | สูงสุด 400MB/s |
| ความเร็วในการเขียนแบบสุ่ม | มากถึง 4,000 IOPS |
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |
|---|---|
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45~105℃ |
| โรงงาน | ใช่ |
| บรรจุุภัณฑ์ | บีจีเอ153 |
| ชื่อสินค้า | EMMC 32GB 64GB 128GB 256GB |
|---|---|
| สถานะ | สุขภาพดี |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| การจัดคิวคำสั่ง | รองรับ |