| Sản phẩm | thẻ mini sd |
|---|---|
| Sử dụng cho | Người chơi câu chuyện trên điện thoại thông minh và máy ảnh |
| Chips | Kioxia |
| Dung tích | 64GB/128GB/256GB |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc tuần tự | Tối đa 400MB/s |
|---|---|
| yếu tố định dạng | BGA153 |
| Hoàn thành sản phẩm | Tiêu chuẩn |
| chiều rộng | 11,5mm |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ EMMC |
| Name | Industrial TF Card for 4k Recording |
|---|---|
| Nand flash | TLC |
| Quality | Good health |
| Material | Plastic |
| Read speed | 160mb/s |
| Công nghệ flash | 3D NAND |
|---|---|
| Ứng dụng | Điện thoại thông minh, máy tính bảng, thiết bị IoT, hệ thống nhúng |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Kiểu lắp | Tiêu chuẩn |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ EMMC |
| Loại gói | BGA153 |
|---|---|
| chiều rộng xe buýt | 1 bit, 4 bit, 8 bit |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ EMMC |
| Ứng dụng điển hình | Điện thoại thông minh, máy tính bảng, thiết bị IoT |
| Tiêu thụ điện năng | Hoạt động 50mA điển hình |
| Lựa chọn đèn flash | MLC |
|---|---|
| Tốc độ đọc tuần tự | Tối đa 400MB/s |
| Công suất | 4GB, 128GB, 256GB |
| chiều rộng xe buýt | 1 bit, 4 bit, 8 bit |
| Sử dụng | lưu trữ cho điện thoại, máy tính bảng, v.v. |
| Tốc độ ghi ngẫu nhiên | Lên đến 4.000 IOPS |
|---|---|
| Sử dụng | lưu trữ cho điện thoại, máy tính bảng, v.v. |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Mã sửa lỗi | Vâng |
| Kích thước gói | 11,5mm x 13mm |
| Tên sản phẩm | Chip IC nhúng eMMC 5.1 |
|---|---|
| Trường hợp sử dụng | Máy tính bảng học tập |
| Chất lượng | Mới |
| Loại gói | BGA 153 |
| biểu tượng | ôi |
| Tên sản phẩm | 256GB 128GB 64GB 32GB Emmc5.1 |
|---|---|
| Dung tích | 32GB-512GB |
| Được sử dụng cho | Điện thoại thông minh/Bo mạch chủ nhúng/Máy tính bảng |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tên sản phẩm | EMMC |
|---|---|
| Lớp chớp nhoáng | hạng A |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Ký ức | đèn flash |
| bánh xốp | tấm wafer KIOXIA |