| อุณหภูมิในการทำงาน | -25~85℃ |
|---|---|
| สถานะ | สุขภาพดี |
| เวเฟอร์ | kioxia |
| ความเข้ากันได้ | แท็บเล็ตการเรียนรู้ |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | แท็บเล็ตพีซี |
| OEM | สนับสนุน |
| ต้นทาง | จีน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | 64GB eMMC 5.1 ต้นฉบับใหม่ |
|---|---|
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| การชำระเงิน | ทีที |
| ชื่อสินค้า | หน่วยความจำชิป IC eMMC |
|---|---|
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| ความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| ประเภทแพ็คเกจ | 153BGA |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | ใหม่ |
| ชื่อสินค้า | ต้นฉบับใหม่emmc |
|---|---|
| ความจุ | โดยทั่วไปจะมีตั้งแต่ 64GB ถึง 256GB |
| คุณสมบัติ | ต่ำ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| Nand Flash | TLC |
| ชื่อสินค้า | eMMC 5.1 ชิป IC แบบฝัง |
|---|---|
| ใช้กรณี | แท็บเล็ตการเรียนรู้ |
| คุณภาพ | ใหม่ |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
| โลโก้ | OEM |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | ใหม่ |
| ความจุ | แตกต่างกันไป (64GB, 128GB, ฯลฯ ) |
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | บีจีเอ 153 |