| ชื่อ | แบรนด์ PG 64GB EMMC 5.1 |
|---|---|
| การใช้งาน | หน้าจอควบคุมกลางรถยนต์และกล่องเล่นมัลติมีเดีย |
| ผู้ควบคุม | เอสเอ็มไอ |
| ความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| ชื่อ | การใช้พลังงานต่ำ EMMC 5.1 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | Smart Home และ Multimedia Playback Boxes |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| ความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 200MB/วินาที |
|---|---|
| ความกว้างของรถบัส | 1 บิต, 4 บิต, 8 บิต |
| ขนาดของแพคเกจ | 11.5มม.x13มม |
| ความเร็วในการอ่านตามลำดับ | สูงสุด 400MB/s |
| ความเร็วในการเขียนแบบสุ่ม | มากถึง 4,000 IOPS |
| ชื่อสินค้า | EMMC 5.1 แบบฝัง 128GB |
|---|---|
| Nand Flash | TLC |
| ประเภทแพ็คเกจ | FBGA |
| เข้ากันได้ | กรอบภาพดิจิตอล |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |