| ชื่อ | การ์ด Micro TF อุตสาหกรรม |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| เขียนความเร็ว | 150MB/วินาที |
| แอปพลิเคชัน | DVR Security Monitoring Drone |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| การจัดเก็บ | 256GB |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง 85°ซ |
| กันกระแทก | 1500G/0.5ms |
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | ไมโคร SD (การ์ด TF) |
| อินเทอร์เฟซ | SDIO3.0/SPI |
| ระบบไฟล์ | fat32 / exfat |
|---|---|
| ความทนทาน | กันกระแทก, กันน้ำ, หลักฐานเอ็กซ์เรย์ |
| ความจุ | 256GB |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 180MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40°ซ ถึง 85°ซ |
| ชื่อ | บัตร TF อุตสาหกรรม |
|---|---|
| ระดับ | A1 U3 |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| Nand Flash | 9T25 |
| คุณภาพ | คุณภาพสูงสุด |
| ชื่อ | การ์ด TF แบรนด์ PG อุตสาหกรรมสำหรับเสียงพึมพำ |
|---|---|
| ระดับ | A1 U3 |
| ยี่ห้อ | แบรนด์ PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| คุณภาพ | คุณภาพสูงสุด |
| ประเภท | บัตรทีเอฟ |
|---|---|
| ความจุ | 16GB / 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| น้ําหนัก | 5g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| Name | Industrial Micro SD Card for Body Camera |
|---|---|
| Nand flash | 9T25 |
| Quality | Top Quality |
| Material | Plastic |
| Read speed | 160mb/s |
| ชื่อ | การ์ด TF ความเร็วสูงอุตสาหกรรม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การตรวจสอบความปลอดภัยของเครื่องบันทึกการบังคับใช้กฎหมาย |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| Nand Flash | 9T25 |
| คุณภาพ | สุขภาพดี |
| ความจุ | 256GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| ขนาด | 15มม. x 11มม. x 1มม |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |