| ชื่อสินค้า | eMMC 5.1 ชิปฝังตัว |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก |
| ยี่ห้อ | พีจี |
| คุณภาพ | ใหม่ |
| ผู้ผลิต | ใช่ |
| เงื่อนไข | ใหม่ / สุขภาพดี |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40~105℃ |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | ใหม่ |
| ชื่อสินค้า | EMMC แบบฝังเกรดยานยนต์ |
|---|---|
| ความจุ | 64G 128G 256G |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| ประเภทแพ็คเกจ | เอฟบีจีเอ 153 |
|---|---|
| คุณสมบัติที่สำคัญ | คุณภาพดีประสิทธิภาพสูง |
| เวเฟอร์ | เวเฟอร์ KIOXIA เกรดอุตสาหกรรม |
| แรงดันไฟฟ้า | 1.8V และ 3.3V |
| การดำเนินการบูต | รองรับพาร์ติชันสำหรับบูต |
| ชื่อ | OEM/ ODM EMMC 5.1 สำหรับ Smart Home |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | Smart Home และ Multimedia Playback Boxes |
| ความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ชื่อสินค้า | NUW ยี่ห้อ PSLC eMMC 5.1 |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | SA3636 |
| บรรจุุภัณฑ์ | บีจีเอ 153 |
| NAND | ป.ล |
| ความจุ | 4/8/16GB |
| ชื่อสินค้า | eMMC 5.1 G2864TLCB |
|---|---|
| ชิป | ไฮนิกซ์ V7 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 ~ 70 ℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| OEM | สนับสนุน |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ153 |
|---|---|
| ความกว้างของรถบัส | 1 บิต, 4 บิต, 8 บิต |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ดความจํา EMMC |
| การใช้งานทั่วไป | สมาร์ทโฟน แท็บเล็ต อุปกรณ์ IoT |
| การใช้พลังงาน | โดยทั่วไปใช้งาน 50mA |
| ชื่อสินค้า | eMMC ยี่ห้อ PG 256GB |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจ BGA |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | คุณภาพดีประสิทธิภาพสูง |
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
| ต้นทาง | จีน |
| รูปร่าง | 11.5มม.x13มม.x1.0มม |
|---|---|
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| โอม | โอม |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |