| ความทนทาน | กันกระแทก, กันน้ำ, หลักฐานเอ็กซ์เรย์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ประเภทแฟลช Nand | MLC/TLC |
| ความเข้ากันได้ของระบบปฏิบัติการ | วินโดวส์, ลินุกซ์, แอนดรอยด์ |
| ขนาด | 15มม. x 11มม. x 1มม |
| ความจุ | 128GB-2TB |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | ม.2 |
| ข้อตกลง | SATAIII |
| ความเร็วในการอ่าน | 550MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 500MB/วินาที |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| สี | กำหนดเอง |
| บรรจุุภัณฑ์ | พุพองเริ่มต้นหรือค้าปลีก |
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ชื่อ | การ์ด SD สำหรับสำหรับการเฝ้าระวังความปลอดภัยของกล้อง IP |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE and RoHS |
| ระดับ | A1 U3 |
| ยี่ห้อ | แบรนด์ PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำที่มีเสถียรภาพสูงอุตสาหกรรมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE and RoHS |
| ระดับ | A1 U3 |
| ยี่ห้อ | แบรนด์ PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| ชื่อ | 32GB แมมมรี่ SD การ์ด |
|---|---|
| ประเภทการจัดเก็บ | หน่วยความจำแฟลช |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำ MIni SD สำหรับกล้องแอคชั่นขนาดเล็ก 4K |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE and RoHS |
| ระดับ | เอ2 ยู3 วี30 |
| ยี่ห้อ | แบรนด์พีจี |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| ผลิตภัณฑ์ | ไมโครเอสดีการ์ด 32GB |
|---|---|
| คุณภาพ | ดี |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| การใช้งาน | โทรศัพท์มือถือ แท็บเล็ต กล้องติดรถยนต์ กล้องวงจรปิด กล้องถ่ายรูป ลำโพง เครื่องเล่นเกม โดรน |
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ดหน่วยความจำโลโก้ที่กำหนดเอง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เสียงพึมพำตรวจสอบความปลอดภัย |
| ระดับความเร็ววิดีโอ | V30 |
| ระดับ UHS | U3 |
| Storage Type | Flash Memory |
| ผลิตภัณฑ์ | การ์ด Mini SD ความทนทานสูง |
|---|---|
| ใช้สำหรับ | กล้องโกโปร จีพีเอส |
| ชิป | kioxia |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| สี | ปรับแต่ง |