| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
|---|---|
| Lớp tốc độ video | V30 |
| Điện áp đầu vào | 3,3V |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Hạng tốc độ | Lớp 10 / UHS-I |
| tên | Thẻ SD TF/ Mini gốc |
|---|---|
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ flash |
| Logo | tùy chỉnh |
| từ khóa | bộ nhớ thẻ SD TF 100% công suất thực |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| tên | Thẻ SD TF/ Mini gốc |
|---|---|
| Logo | tùy chỉnh |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -25°C-85°C |
| Tên | Thẻ TF cấp công nghiệp |
|---|---|
| Công suất | 128GB / 256GB / 512GB / 1TB / 2TB |
| Màu sắc | Màu đỏ, đen hoặc tùy chỉnh |
| Logo | Trống hoặc In |
| Vật liệu | Nhựa |
| tên | Thẻ flash tốc độ cao |
|---|---|
| Logo | tùy chỉnh |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -25°C-85°C |
| tên | 128GB cartao de Memoria |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu PG hoặc OEM |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| OEM/ODM | Hỗ trợ |
|---|---|
| Công suất | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| WAFER | SK hynix |
| Tốc độ đọc | 90MB/giây |
| tốc độ ghi | 50 MB/giây |
| Công suất | 128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Công suất | 512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 90MB/giây |
| tốc độ ghi | 50 MB/giây |