| tên | Thẻ nhớ ổn định cao công nghiệp |
|---|---|
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Lớp học | A1 U3 |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Tên | Thẻ nhớ flash |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc in |
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Tên | Thẻ nhớ flash |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc in |
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Bưu kiện | Mặc định hoặc bán lẻ vỉ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | nhựa |
| Công suất | 64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh hoặc mặc định tất cả màu đen |
| Gói | Chào mừng OEM/ODM hoặc mặc định |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |
| tên | Thẻ nhớ flash lớp công nghiệp |
|---|---|
| Chất lượng | Mới |
| Tốc độ đọc | 160MB/s |
| tốc độ ghi | 140MB/s |
| Công suất | 64GB |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Cách sử dụng | Camera hành trình AI |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Bưu kiện | Mặc định hoặc bán lẻ vỉ |
| Chất lượng | 100% nguyên bản |
| Sản phẩm | Thẻ nhớ có độ bền cao |
|---|---|
| Chất lượng | Xuất sắc |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Cách sử dụng | camera hành trình, camera an ninh gia đình |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Tên | Thẻ nhớ MIni SD cho Camera hành động mini 4K |
|---|---|
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Lớp học | A2 U3 V30 |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
|---|---|
| Định dạng | Fat32 / exfat |
| Lớp tốc độ | C10, U3, V30, A2 |
| Màu sắc | Đen, xanh, đỏ, v.v. |
| đóng gói | Gói bán lẻ |