| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Sử dụng cho | MP4/Microphone/Loa/Điện thoại di động/Máy ảnh |
| Logo | Thuế |
| Tốc độ đọc | 90MB/giây |
| tốc độ ghi | 50 MB/giây |
| Loại | Thẻ TF |
|---|---|
| Công suất | 16GB / 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| Trọng lượng | 5g |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ | C10, U3, V30, A1 |
|---|---|
| Chất lượng | 100% nguyên bản |
| Lớp chớp nhoáng | hạng A |
| Tình trạng mặt hàng | Mới |
| nhà máy | Đúng |
| Bằng chứng nam châm | Vâng |
|---|---|
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Chứng minh X-quang | Vâng |
| Khả năng tương thích | Thiết bị SDHC/SDXC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
| Nand Flash | TLC |
|---|---|
| StorageCapacity | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Lưu giữ dữ liệu | Lên đến 10 năm |
| Lớp tốc độ video | V30 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40~85oC |
| Công suất | 128GB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 90MB/giây |
| tốc độ ghi | 50 MB/giây |
| tên | Thẻ TF tốc độ cao |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu PG hoặc OEM |
| Logo | tùy chỉnh |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Tên sản phẩm | Thẻ TF công nghiệp thương hiệu PG cho PLC điều khiển công nghiệp |
|---|---|
| Dung tích | 64 128 256GB |
| Nhà sản xuất | Công ty TNHH Bán dẫn Ngôi sao Chip Trung Quốc |
| Tốc độ ghi | Lên đến 140MB/giây |
| Chứng chỉ | CE, RoHS |
| Kích cỡ | 15*11*1mm |
|---|---|
| Tốc độ | C10, U3, V30, A1, A2 |
| Lớp tốc độ | Lớp 10/U3/A2 |
| đóng gói | Gói bán lẻ / tùy chỉnh |
| Lưu giữ dữ liệu | Lên đến 10 năm |
| Tên | Thẻ TF 512GB |
|---|---|
| gói cách | Đóng gói pallet số lượng lớn, trường hợp PP, vỉ, bao bì tùy chỉnh |
| Màu sắc | đen hoặc in |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| giao diện | SD 6.1 |