| Màu sắc | Đen, xanh, đỏ, v.v. |
|---|---|
| Lớp tốc độ | C10, U3, V30, A2 |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ Flash |
| bưu kiện | Mặc định hoặc bán lẻ vỉ |
| Công suất | 128GB / 256GB / 512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Bằng chứng nam châm | Vâng |
|---|---|
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Chứng minh X-quang | Vâng |
| Khả năng tương thích | Thiết bị SDHC/SDXC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Loại | Thẻ TF |
| cấp lớp | C10 |
| Lớp tốc độ video | V30 |
| Cấp độ UHS | U3 |
| Bằng chứng nam châm | Vâng |
|---|---|
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Chứng minh X-quang | Vâng |
| Khả năng tương thích | Thiết bị SDHC/SDXC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
| Bằng chứng nam châm | Vâng |
|---|---|
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Chứng minh X-quang | Vâng |
| Khả năng tương thích | Thiết bị SDHC/SDXC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
| tên | Thẻ TF tốc độ Lớp 10 |
|---|---|
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ flash |
| Logo | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| Tên | Thẻ TF nhỏ |
|---|---|
| OEM / ODM | Hỗ trợ |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Chất lượng | 100% bản gốc |
| giao diện | SD 6.1 |
| Tên sản phẩm | Thẻ TF cấp công nghiệp |
|---|---|
| Màu sắc | đen/tùy chỉnh |
| Bảo hành | 3 năm |
| Hạng tốc độ | Lớp 10, U3 |
| StorageCapacity | 64GB/128GB/256GB |
| Sử dụng | điện thoại, máy ảnh, v.v. |
|---|---|
| tốc độ ghi | 50 MB/giây |
| Lớp tốc độ | C10, U3, V30, A2 |
| đóng gói | Gói bán lẻ |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |