| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
|---|---|
| คลาสความเร็ววิดีโอ | V30 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| คลาสความเร็ว | คลาส 10 / UHS-I |
| ชื่อ | การ์ด TF/Mini SD ของแท้ |
|---|---|
| ประเภทการจัดเก็บ | หน่วยความจำแฟลช |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| คําสําคัญ | การ์ดหน่วยความจำ SD TF ความจุจริง 100% |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| ชื่อ | การ์ด TF/Mini SD ของแท้ |
|---|---|
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -25°C-85°C |
| ชื่อ | การ์ด TF เกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความจุ | 128GB / 256GB / 512GB / 1TB / 2TB |
| สี | สีแดง สีดํา หรือตามสั่ง |
| โลโก้ | ว่างเปล่าหรือพิมพ์ |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ชื่อ | การ์ดแฟลชความเร็วสูง TF |
|---|---|
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -25°C-85°C |
| ชื่อ | 128GB Cartao de Memoria |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แบรนด์ PG หรือ OEM |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| แพ็คเกจ | ปรับแต่งได้ |
| OEM/ODM | หนุน |
|---|---|
| ความจุ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| เวเฟอร์ | เอสเค ไฮนิกซ์ |
| อ่านความเร็ว | 90MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 50MB/วินาที |
| ความจุ | 128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| ความจุ | 512GB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 90MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 50MB/วินาที |