| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ tốc độ cao tùy chỉnh |
|---|---|
| Dung tích | 64 128 256GB |
| nhà sản xuất | Công ty TNHH Bán dẫn Ngôi sao Chip Trung Quốc |
| Viết tốc độ | Lên đến 140MB/giây |
| Vật liệu | nhựa |
| Sản phẩm | Thẻ nhớ |
|---|---|
| Dung tích | 16~256GB |
| Lớp tốc độ | C10 U3 |
| Vật liệu | Nhựa |
| bưu kiện | gói số lượng lớn |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ công nghiệp |
|---|---|
| Nguồn gốc | GUA, Trung Quốc |
| Nhà sản xuất | Ngôi sao khoai tây chiên Trung Quốc |
| Tiêu thụ điện năng | Tiêu thụ năng lượng thấp |
| Tốc độ đọc | Lên tới 140 MB/giây |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |
| Tên sản phẩm | Thẻ Nhớ Cho Camera Hành Trình |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Bưu kiện | Mặc định hoặc bán lẻ vỉ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | nhựa |
| tên | Thẻ nhớ flash lớp công nghiệp |
|---|---|
| Lớp tốc độ video | V30 |
| Chất lượng | Mới |
| Tốc độ đọc | 160MB/s |
| tốc độ ghi | 140MB/s |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |
| Công suất | 8GB đến 1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Chất lượng | 100% bản gốc |
| Vật liệu | Nhựa |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |