| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | tất cả màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | Thẻ gốc, tốt |
| Vật liệu | Nhựa |
| tên | Thẻ nhớ máy ảnh 4K |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu PG hoặc OEM |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| tên | Thẻ bộ nhớ gốc |
|---|---|
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ flash |
| Logo | tùy chỉnh |
| từ khóa | bộ nhớ thẻ SD TF 100% công suất thực |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| Tên | Thẻ nhớ cấp công nghiệp |
|---|---|
| Dung tích | 128GB/256GB/512GB/1TB/2TB |
| Màu sắc | Bule, màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| bưu kiện | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 90MB/giây |
| Tên | Thẻ nhớ cấp công nghiệp thương hiệu PG |
|---|---|
| Thẻ bộ nhớ cấp công nghiệp thương hiệu của thương hiệu | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tên | Thẻ nhớ tùy chỉnh |
|---|---|
| WAFER | SK hynix |
| logo OEM | Có sẵn |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ công nghiệp chịu nhiệt độ cao |
|---|---|
| Lớp học | C10 |
| Bậc thầy | SA |
| Wafer | Kioxia 9T25 |
| Đọc tốc độ | 160MB/s |
| Tên | Thẻ nhớ U3 |
|---|---|
| OEM / ODM | Hỗ trợ |
| Màu sắc | đen hoặc in |
| Chất lượng | Sức khỏe tốt |
| Thương hiệu | PG |
| Tên | Thẻ nhớ cấp công nghiệp |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| bánh xốp | Kioxia |
| Ứng dụng | máy ghi dữ liệu ô tô |
| Bảo hành | 3 năm |
| Tên | Thẻ nhớ cấp công nghiệp thương hiệu PG |
|---|---|
| Đọc tốc độ | 160MB/s |
| Viết tốc độ | 140MB/s |
| Thẻ bộ nhớ cấp công nghiệp thương hiệu của thương hiệu | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |