| ชื่อสินค้า | การ์ดหน่วยความจำความเร็วสูงแบบกำหนดเอง |
|---|---|
| ความจุ | 64 128 256GB |
| ผู้ผลิต | บริษัท ไชน่า ชิปส์ สตาร์ เซมีคอนดักเตอร์ จํากัด |
| เขียนความเร็ว | สูงถึง 140MB/วินาที |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ผลิตภัณฑ์ | การ์ดหน่วยความจำ |
|---|---|
| ความจุ | 16~256GB |
| ระดับความเร็ว | C10 U3 |
| วัสดุ | พลาสติก |
| บรรจุุภัณฑ์ | บรรจุภัณฑ์จำนวนมาก |
| ชื่อสินค้า | การ์ดความจําอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ต้นทาง | GUA ประเทศจีน |
| ผู้ผลิต | ไชน่าชิปสตาร์ |
| การใช้พลังงาน | การใช้พลังงานต่ำ |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 140 เมกะไบต์/วินาที |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| แพ็คเกจ | ค่าเริ่มต้นหรือตุ่มขายปลีก |
| คุณภาพ | ดีใหม่ 100% |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ชื่อสินค้า | การ์ดหน่วยความจำสำหรับ Dashcam |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ได้รับการรับรอง | CE and RoHS |
| ยี่ห้อ | แบรนด์ PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| สี | สีดำหรือกำหนดเอง |
| บรรจุุภัณฑ์ | พุพองเริ่มต้นหรือค้าปลีก |
| คุณภาพ | ดีใหม่ 100% |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำแฟลชเกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ระดับความเร็ววิดีโอ | V30 |
| คุณภาพ | ใหม่ |
| อ่านความเร็ว | 160MB/s |
| ความเร็วในการเขียน | 140MB/s |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| คุณภาพ | ดีใหม่ 100% |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ความจุ | 8GB ถึง 1TB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| แพ็คเกจ | ค่าเริ่มต้นหรือตุ่มขายปลีก |
| คุณภาพ | ดีใหม่ 100% |
| วัสดุ | พลาสติก |