| อินเทอร์เฟซ | อินเตอร์เฟซไมโครเอสดี |
|---|---|
| ความเร็ว | C10, U3, V30, A1, A2 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 150 MB/s (ขึ้นอยู่กับรุ่น) |
| ประเภทบัตร | TF (ทรานส์แฟลช) / SD |
| ความจุ | 256GB 128GB 64GB 32GB 16GB 8GB |
| aplicatiuon | MP4, MP3, โทรศัพท์, เครื่องบันทึกการขับขี่ |
|---|---|
| การรับประกัน | รับประกันสินค้า 1 ปี |
| ระบบไฟล์ | FAT32 |
| ปรับแต่ง | ยอมรับได้ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0°C ถึง 70°C |
| ระดับความเร็ว | Class 10 / UHS-I / UHS-II (ขึ้นอยู่กับรุ่น) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | การจัดเก็บความจุขนาดใหญ่, 4K Video Support |
| ความจุ | แตกต่างกันไป (เช่น 16GB, 32GB, 64GB, 128GB,256GB) |
| การบรรจุ | แพคเกจจำนวนมาก/กล่อง pp/blister |
| คุณภาพ | ดีใหม่ 100% |
| โลโก้ | ตามสั่ง |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| คุณภาพ | ใหม่ |
| ความทนทาน | กันน้ำ กันกระแทก กันรังสีเอ็กซ์เรย์ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | 0°C ถึง 70°C |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| รูปแบบ | fat32 / exfat |
| บรรจุุภัณฑ์ | พุพองเริ่มต้นหรือค้าปลีก |
| aplicatiuon | mp3/4, โดรน, สมาร์ทโฟน |
| การใช้งาน | โทรศัพท์ กล้อง ฯลฯ |
|---|---|
| ความเร็วในการเขียน | 50MB/วินาที |
| ระดับความเร็ว | ซี10, ยู3, วี30, เอ2 |
| การบรรจุ | แพคเกจขายปลีก |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| แพ็คเกจ | ค่าเริ่มต้นหรือตุ่มขายปลีก |
|---|---|
| รูปแบบ | fat32 / exfat |
| ระดับความเร็ว | ซี10, ยู3, วี30, เอ2 |
| สี | สีดำ, น้ำเงิน, แดง, ฯลฯ |
| การบรรจุ | แพคเกจขายปลีก |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| การใช้งาน | เอไอแดชแคม |
| สี | กำหนดเอง |
| บรรจุุภัณฑ์ | พุพองเริ่มต้นหรือค้าปลีก |
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| สี | กำหนดเอง |
| บรรจุุภัณฑ์ | พุพองเริ่มต้นหรือค้าปลีก |
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| วัสดุ | พลาสติก |
| กันกระแทก | ใช่ |
|---|---|
| ระบบไฟล์ | fat32 / exfat |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| หมวดหมู่สินค้า | การ์ดหน่วยความจำ TF |
| ช่วงอุณหภูมิการจัดเก็บ | -25°C-85°C |