| ผลิตภัณฑ์ | การ์ด mini SD |
|---|---|
| ใช้สำหรับ | กล้องวงจรปิด เครื่องการศึกษาเบื้องต้น |
| ชิป | ไฮนิกซ์ V7 |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB |
| สี | ปรับแต่ง |
| ผลิตภัณฑ์ | การ์ดความจํา 64GB |
|---|---|
| ใช้สำหรับ | ลำโพงเครื่อง Dashcam Story |
| ชิป | ไฮนิกซ์ V7/ KIOXIA |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| สี | ปรับแต่ง |
| ผลิตภัณฑ์ | เมมโมรี่การ์ด ยี่ห้อ PG |
|---|---|
| ใช้สำหรับ | กล้อง/เครื่องบันทึกภาพ |
| ชิป | ไฮนิกซ์ V7/ KIOXIA |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| สี | ปรับแต่ง |
| ผลิตภัณฑ์ | การ์ดความจํา TF 32GB |
|---|---|
| ชิป | ไฮนิกซ์ V7/ KIOXIA |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| การใช้งาน | โทรศัพท์มือถือ กล้องติดรถยนต์ กล้องวงจรปิด แท็บเล็ต |
| สี | ปรับแต่ง |
| ผลิตภัณฑ์ | การ์ด Mini SD 32GB |
|---|---|
| คุณภาพ | ดี |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| การใช้งาน | โทรศัพท์มือถือ แท็บเล็ต กล้องติดรถยนต์ กล้องวงจรปิด กล้องถ่ายรูป ลำโพง เครื่องเล่นเกม โดรน |
| สี | ปรับแต่ง |
| ผลิตภัณฑ์ | การ์ดหน่วยความจำ Endrance สูง |
|---|---|
| คุณภาพ | ยอดเยี่ยม |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| การใช้งาน | กล้องติดรถยนต์, กล้องรักษาความปลอดภัยภายในบ้าน |
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำ TF ของแท้ 100% |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | กล้องมือถือแท็บเล็ตกล้อง GoPro |
| ความเร็วในการอ่าน | 90MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 50MB/s |
| ความจุ | 32GB/ 64GB/ 128GB/ 256GB/ 512GB |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำโลโก้ที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แบรนด์พีจี |
| ความจุ | 32GB/ 64GB/ 128GB/ 256GB/ 512GB |
| แอปพลิเคชัน | กล้องและรถยนต์ GPS |
| คุณสมบัติ | ตัวเลือกขนาดกะทัดรัดและความจุมาก |
| ชื่อ | การ์ด TF Flash Mini SD |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ตัวเลือกขนาดกะทัดรัดและความจุมาก |
| สี | ปรับแต่ง |
| แอปพลิเคชัน | โดรนคอนโซลเกม |
| ขนาด | 15 มม.*11 มม.*1 มม. |
| ชื่อ | 32GB แมมมรี่ SD การ์ด |
|---|---|
| ประเภทการจัดเก็บ | หน่วยความจำแฟลช |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |