| ระดับความเร็ว | คลาส 10 / U3/ A2 |
|---|---|
| OEM | ยินดีต้อนรับ |
| ผู้ผลิต | ไชน่าชิปสตาร์ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40°ซ ถึง 80°ซ |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
| ต้นทาง | จีน |
| ความจุ | 64 128 256GB |
| เวเฟอร์ | kioxia |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง 85°ซ |
| ความทนทาน | กันกระแทก, กันน้ำ, หลักฐานเอ็กซ์เรย์ |
| MTBF | กว่า 1 ล้านชั่วโมง |
| ขนาด | 15มม. x 11มม. x 1มม |
| เงื่อนไข | ดี |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| อินเทอร์เฟซ | อินเตอร์เฟซ MMC (มัลติมีเดียการ์ด) |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| ออริญ | จีน |
| การใช้งาน | โทรศัพท์ กล้อง ฯลฯ |
|---|---|
| การบรรจุ | แพ็คเกจค้าปลีก / กำหนดเอง |
| แพ็คเกจ | ค่าเริ่มต้นหรือตุ่มขายปลีก |
| ประเภทการจัดเก็บ | หน่วยความจำแฟลช |
| สี | สีดำ, น้ำเงิน, แดง, ฯลฯ |
| ชื่อสินค้า | การ์ดฝังตัว EMMC |
|---|---|
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| โปรโตคอล | HS400 |
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | แฟลชในตัว eMMC5.1 |
| คุณภาพ | ดีตาย |
| การชำระเงิน | ทีที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -25°C-85°C |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก |
| คุณภาพ | คุณภาพสูงสุด |
| ความเร็วในการเขียน | สูงถึง 140MB/วินาที |
| การรับรอง | CE, RoHS |
| ผลิตภัณฑ์ | การ์ด mini SD |
|---|---|
| ใช้สำหรับ | ผู้เล่นเรื่องราวของสมาร์ทโฟนและกล้อง |
| ชิป | kioxia |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| สี | ปรับแต่ง |
| ความเร็วในการอ่านตามลำดับ | สูงสุด 400MB/s |
|---|---|
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | บีจีเอ153 |
| เสร็จสิ้นผลิตภัณฑ์ | มาตรฐาน |
| ความกว้าง | 11.5มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ดความจํา EMMC |