| Name | Industrial TF Card for 4k Recording |
|---|---|
| Nand flash | TLC |
| Quality | Good health |
| Material | Plastic |
| Read speed | 160mb/s |
| เทคโนโลยีแฟลช | 3D NAND |
|---|---|
| การใช้งาน | สมาร์ทโฟน แท็บเล็ต อุปกรณ์ IoT ระบบสมองกลฝังตัว |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ประเภทการติดตั้ง | มาตรฐาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ดความจํา EMMC |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ153 |
|---|---|
| ความกว้างของรถบัส | 1 บิต, 4 บิต, 8 บิต |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ดความจํา EMMC |
| การใช้งานทั่วไป | สมาร์ทโฟน แท็บเล็ต อุปกรณ์ IoT |
| การใช้พลังงาน | โดยทั่วไปใช้งาน 50mA |
| ทางเลือกของแฟลช | ม.ล |
|---|---|
| ความเร็วในการอ่านตามลำดับ | สูงสุด 400MB/s |
| ความจุ | 4GB, 128GB, 256GB |
| ความกว้างของรถบัส | 1 บิต, 4 บิต, 8 บิต |
| การใช้งาน | ที่เก็บข้อมูลสำหรับโทรศัพท์ แท็บเล็ต และอื่นๆ |
| ความเร็วในการเขียนแบบสุ่ม | มากถึง 4,000 IOPS |
|---|---|
| การใช้งาน | ที่เก็บข้อมูลสำหรับโทรศัพท์ แท็บเล็ต และอื่นๆ |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| รหัสแก้ไขข้อผิดพลาด | ใช่ |
| ขนาดของแพคเกจ | 11.5มม.x13มม |
| ชื่อสินค้า | eMMC 5.1 ชิป IC แบบฝัง |
|---|---|
| ใช้กรณี | แท็บเล็ตการเรียนรู้ |
| คุณภาพ | ใหม่ |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
| โลโก้ | โอม |
| ชื่อสินค้า | 256GB 128GB 64GB 32GB เอ็มเอ็มซี5.1 |
|---|---|
| ความจุ | 32GB-512GB |
| ใช้สำหรับ | สมาร์ทโฟน / เมนบอร์ดฝังตัว / แท็บเล็ตพีซี |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ชื่อสินค้า | อีเอ็มซี |
|---|---|
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| เวเฟอร์ | KIOXIA เวเฟอร์ |
| ชื่อสินค้า | PG ยี่ห้อ eMMC 5.1 |
|---|---|
| รูปร่าง | 11.5 มม.x 13 มม.x 1.0 มม./11.5 มม.x 13 มม.x 1.2 มม. |
| ต้นทาง | จีน |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| ชื่อ | ส่วนประกอบ IC ฝังตัวอุตสาหกรรม eMMC 5.1 |
|---|---|
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| บีจีเอ | 153 |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |