| Tên sản phẩm | NUW Thương hiệu PSLC eMMC 5.1 |
|---|---|
| NAND | PSLC |
| Dung lượng lưu trữ | 4/8/16GB |
| Thể dục | 30000 |
| Tình trạng | Mới |
| Tính năng đáng tin cậy | Nâng cao độ tin cậy của dữ liệu với ECC được cải thiện và cân bằng hao mòn |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| biểu tượng | ôi |
| Lựa chọn đèn flash | MLC / 3D TLC / QLC NAND |
| Giao diện | Giao diện MMC (MultiMediaCard) |
| Chứng nhận liên quan | IATF 16949 |
|---|---|
| Ký ức | đèn flash |
| Chức năng | Ký ức |
| ứng dụng | Thông tin giải trí trên xe |
| Chất lượng | Mới |
| Ký ức | đèn flash |
|---|---|
| PHONG TỤC | Ủng hộ |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên tới 240 MB/giây |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |
| Tên sản phẩm | Bộ nhớ flash mô-đun EMMC |
|---|---|
| Lựa chọn đèn flash | MLC / 3DTLC / QLC NAND |
| Lớp chớp nhoáng | hạng A |
| Giao thức | HS400 |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |
| Chất lượng | 100% nguyên bản |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| nhà sản xuất | Thương hiệu PG, Ngôi sao khoai tây chiên Trung Quốc |
| Loại gói | BGA 153 |
| Khả năng tương thích | Máy tính bảng |
| Tên | Tiêu thụ điện năng thấp Emmc 5.1 |
|---|---|
| Ứng dụng | Hộp phát lại nhà thông minh và đa phương tiện |
| Dung tích | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | hoan nghênh |
| Hiệp định | HS400 |
| Tên sản phẩm | eMMC nhúng 5.1 |
|---|---|
| Cấp | cấp công nghiệp |
| Dung tích | 64GB đến 256GB |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tên sản phẩm | 128GB EMMC nhúng 5.1 |
|---|---|
| Nand Flash | TLC |
| Loại gói | FBGA |
| Tương thích | Khung ảnh kỹ thuật số |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |
| Trường hợp sử dụng | Máy tính bảng học tập |
|---|---|
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| ứng dụng | máy tính bảng |
| Tình trạng | Tốt |
| Tốc độ của xe buýt | HS400 (lên tới 400 MB/giây) |