| ผลิตภัณฑ์ | การ์ดหน่วยความจำ SD |
|---|---|
| ใช้สำหรับ | กล้องวงจรปิด |
| ชิป | ไฮนิกซ์ V7 |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40~85°C/-45~105°C |
| สถานะ | สุขภาพดี |
|---|---|
| โลโก้ | OEM |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| ชื่อสินค้า | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
|---|---|
| ความจุ | 64GB-256GB |
| ต้นทาง | สจ |
| บรรจุุภัณฑ์ | บีจีเอ153 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | หน่วยความจำแฟลช eMMC เกรดยานยนต์ |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | สาขาอิเล็กทรอนิกส์ยานยนต์ |
| ความน่าเชื่อถือ | ผ่านการรับรอง AEC-Q100 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ° C ถึง +105 ° C |
| ชื่อสินค้า | ชิปหน่วยความจำ IC ยานยนต์เกรด eMMC 5.1 |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| เวเฟอร์ | kioxia |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| ชื่อสินค้า | 64GB eMMC 5.1 ต้นฉบับใหม่ |
|---|---|
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| ชื่อสินค้า | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
|---|---|
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| เวเฟอร์ | KIOXIA เวเฟอร์ |
| ผู้ผลิต | แบรนด์ PG, China Chips Star |