| Sản phẩm | Thẻ nhớ SD |
|---|---|
| Sử dụng cho | Camera quan sát camera |
| Chips | hynix V7 |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Dung tích | 64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40~85oC/-45~105oC |
| Trạng thái | Sức khỏe tốt |
|---|---|
| biểu tượng | OEM |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Ký ức | đèn flash |
| Tên sản phẩm | EMMC 5.1 |
|---|---|
| Dung tích | 64GB-256GB |
| Nguồn gốc | SZ |
| Bưu kiện | BGA153 |
| Tên sản phẩm | Bộ nhớ Flash eMMC cấp ô tô |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Lĩnh vực điện tử ô tô |
| Độ tin cậy | Đạt tiêu chuẩn AEC-Q100 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +105°C |
| Tên sản phẩm | Chip nhớ IC ô tô cấp eMMC 5.1 |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| bánh xốp | Kioxia |
| Bảo hành | 5 năm |
| Tên sản phẩm | 64GB eMMC 5.1 mới nguyên bản |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |
| Chức năng | Ký ức |
| Tên sản phẩm | EMMC 5.1 |
|---|---|
| Ký ức | đèn flash |
| bánh xốp | tấm wafer KIOXIA |
| nhà sản xuất | Thương hiệu PG, Ngôi sao khoai tây chiên Trung Quốc |