| สถานะ | สุขภาพดี |
|---|---|
| โลโก้ | โอม |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
| ชื่อ | ส่วนประกอบ IC ฝังตัวอุตสาหกรรม eMMC 5.1 |
|---|---|
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| บีจีเอ | 153 |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ชื่อสินค้า | eMMC 5.1 แบบฝัง |
|---|---|
| ระดับ | เกรดอุตสาหกรรม |
| ความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
|---|---|
| ตามสั่ง | สนับสนุน |
| ต้นทาง | จีน |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
| เข้ากันได้ | กรอบภาพดิจิตอล |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| ความเข้ากันได้ | เมนบอร์ดเครื่อง POS |
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
| ชื่อสินค้า | หน่วยความจำชิป IC eMMC |
|---|---|
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| ความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| ประเภทแพ็คเกจ | 153BGA |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | ใหม่ |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40~85°C/-45~105°C |
|---|---|
| โลโก้ | โอม |
| ทางเลือกของแฟลช | MLC/3DTLC/QLC NAND |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | คุณภาพดีประสิทธิภาพสูง |
| ประเภทแฟลช Nand | 3D NAND |
| ชื่อสินค้า | หน่วยความจำแฟลช EMMC 5.1 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C ถึง 85°C |
| ทางเลือกของแฟลช | MLC / 3D TLC / QLC NAND |
| ความจุ | ขนาดสูงสุด 256GB |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |