| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
|---|---|
| ระดับ | เกรดเชิงพาณิชย์ |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 2.7V - 3.6V |
| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
|---|---|
| ระดับ | เกรดเชิงพาณิชย์ |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 2.7V - 3.6V |
| อี.ซี.ซี | ECC ในตัว (รหัสแก้ไขข้อผิดพลาด) |
|---|---|
| รหัสแก้ไขข้อผิดพลาด | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทของแฟลช | 3D NAND |
| แรงดันไฟฟ้า | มาตรฐาน (ไม่ได้ระบุ) |
| ข้อตกลง | HS400 |
|---|---|
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25℃~+85℃ |
| ทางเลือกของแฟลช | MLC/3DTLC/QLC NAND |
| เงื่อนไข | ดี |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| อินเทอร์เฟซ | อินเตอร์เฟซ MMC (มัลติมีเดียการ์ด) |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| ออริญ | จีน |
| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
|---|---|
| ระดับ | เกรดเชิงพาณิชย์ |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 2.7V - 3.6V |