| Loại gói | BGA (Mảng lưới bóng) |
|---|---|
| Cấp | thương mại cấp |
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên tới 240 MB/giây |
| Bộ điều khiển | SMI |
| Điện áp hoạt động | 2.7V - 3.6V |
| Loại gói | BGA (Mảng lưới bóng) |
|---|---|
| Cấp | thương mại cấp |
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên tới 240 MB/giây |
| Bộ điều khiển | SMI |
| Điện áp hoạt động | 2.7V - 3.6V |
| ECC | ECC tích hợp (Mã sửa lỗi) |
|---|---|
| Mã sửa lỗi | Đúng |
| Bảo hành | 1 năm |
| loại đèn flash | 3D NAND |
| Điện áp | Tiêu chuẩn (không được chỉ định) |
| Hiệp định | HS400 |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Lựa chọn đèn flash | MLC/3DTLC/QLC NAND |
| Tình trạng | Tốt |
|---|---|
| Hiệp định | HS400 |
| Giao diện | Giao diện MMC (MultiMediaCard) |
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên tới 240 MB/giây |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Loại gói | BGA (Mảng lưới bóng) |
|---|---|
| Cấp | thương mại cấp |
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên tới 240 MB/giây |
| Bộ điều khiển | SMI |
| Điện áp hoạt động | 2.7V - 3.6V |