| Tên | OEM/ ODM Emmc 5.1 cho nhà thông minh |
|---|---|
| Ứng dụng | Hộp phát lại nhà thông minh và đa phương tiện |
| Dung tích | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | hoan nghênh |
| Hiệp định | HS400 |
| Tên | Emmc 5.1 cho máy tính bảng |
|---|---|
| Dung tích | 64GB, 128GB, 256GB |
| Ứng dụng | Máy tính bảng Hệ thống điều khiển trung tâm ô tô |
| OEM/ODM | hoan nghênh |
| Hiệp định | HS400 |
| Tên sản phẩm | Chip IC bộ nhớ eMMC |
|---|---|
| Lớp chớp nhoáng | hạng A |
| Dung tích | 64GB đến 256GB |
| Loại gói | 153BGA |
| tình trạng sản phẩm | Mới |
| Tên sản phẩm | EMMC 5.1 |
|---|---|
| Khả năng tương thích | hộp giải mã tín hiệu |
| Loại gói | 153BGA |
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
| Lớp wafer | chết tốt |
| Sản phẩm | Bộ nhớ mạch tích hợp eMMC5.1 |
|---|---|
| biểu tượng | biểu tượng tùy chỉnh |
| nhà sản xuất | Ngôi sao khoai tây chiên Trung Quốc |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Nguồn gốc | SZ |
| Tên sản phẩm | Thương hiệu PG eMMC 5.1 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | 11,5mmx13mmx1,0mm/11,5mmx13mmx1,2mm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Chức năng | Ký ức |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB/128GB/256GB |
| Chức năng | Ký ức |
|---|---|
| Khả năng tương thích | máy tính bảng |
| OEM | Ủng hộ |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | eMMC nhúng 5.1 |
|---|---|
| Dung lượng lưu trữ | 64GB/128GB/256GB |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Ứng dụng | Thiết bị đầu cuối nhúng RK3576 |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Tên sản phẩm | Thẻ đa phương tiện nhúng EMMC 5.1 |
|---|---|
| Bưu kiện | BGA153 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Trạng thái | Sức khỏe tốt |
| bánh xốp | tấm wafer KIOXIA |
| Tên | Tốc độ cao Emmc5.1 |
|---|---|
| Dung tích | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | hoan nghênh |
| Hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |