| Tên sản phẩm | EMMC 5.1 |
|---|---|
| OEM | Ủng hộ |
| Chất lượng | Xuất sắc |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Ứng dụng | RK3568 nhúng |
| Vật liệu | Nhựa |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Dung tích | 64GB đến 256GB |
| Màu sắc | phong tục |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | EMMC 5.1 |
|---|---|
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Kích thước | 11,5mm x 13mm x 1,2mm |
| Ứng dụng | Hộp phát lại đa phương tiện |
| Tốc độ đọc | Lên tới 330 MB/giây |
| Tên sản phẩm | Bộ nhớ IC EMMC 153BGA |
|---|---|
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 70oC |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Chip nhúng eMMC 5.1 |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Thương hiệu | PG |
| Chất lượng | Mới |
| nhà sản xuất | Đúng |
| Tên sản phẩm | Thẻ đa phương tiện nhúng |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 1 năm |
| bánh xốp | tấm wafer KIOXIA |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Flash nhúng eMMC5.1 |
| Chất lượng | chết tốt |
| Sự chi trả | TT |
| Tốc độ ghi | Lên đến 330 MB/giây |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhúng EMMC |
|---|---|
| OEM/ODM | Chào mừng |
| Giao thức | HS400 |
| Dịch vụ tùy chỉnh logo | Có sẵn |
| Loại gói | BGA (Mảng lưới bóng) |
| Tên sản phẩm | Bộ nhớ Flash EMMC 5.1 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
| Lựa chọn đèn flash | MLC / 3D TLC / QLC NAND |
| Dung tích | Tối đa 256GB |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |
|---|---|
| Trường hợp sử dụng | Máy tính bảng học tập |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| ứng dụng | Giao tiếp và điều khiển phương tiện |
| Bưu kiện | Gói BGA153 |