| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thẻ TF Cấp Công Nghiệp |
| Bộ điều khiển | SA |
| Giao diện | SD6.1 |
| Điện áp hoạt động | 2.7V-3.6V: 16GB-256GB 3.3V/1.8V: 512GB-2TB |
| Lớp tốc độ | C10, U3, V30, A1, A2 |
| Tốc độ đọc | 160 MB/s |
| Tốc độ ghi | 140 MB/s |
| Hệ thống tệp | FAT32/exFAT |
| Lớp tốc độ video | V30 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 85°C |
| Bảo hành | 3 năm |
| Chiều so sánh | Thẻ TF Cấp Công Nghiệp | Thẻ TF Cấp Tiêu dùng |
|---|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 85°C |
0°C đến 70°C |
| Chip bộ nhớ Flash | Chủ yếu là SLC/MLC, một số hỗ trợ PSLC | Chủ yếu là TLC, chi phí thấp hơn |
| Chu kỳ P/E (Tuổi thọ Ghi/Xóa) | 10.000-100.000 lần | 3.000-10.000 lần |
| MTBF (Thời gian trung bình giữa các lỗi) | Hơn 1 triệu giờ | Hàng chục nghìn giờ |
| Bảo vệ dữ liệu | Sửa lỗi ECC tích hợp, bảo vệ mất điện, tự chẩn đoán lỗi | Chức năng sửa lỗi cơ bản, không có bảo vệ mất điện |
| Chế độ hoạt động | Hỗ trợ hoạt động liên tục 24/7 | Hoạt động ngắt quãng, dễ bị lỗi dưới tải cao trong thời gian dài |
| Phạm vi dung lượng | Chủ yếu 256MB-128GB, một số lên đến 256GB | 2GB-1TB, nhiều tùy chọn dung lượng hơn |
| Các tình huống áp dụng | Tự động hóa công nghiệp, giám sát thông minh, giao thông đường sắt, lưu trữ năng lượng | Điện thoại di động, máy tính bảng, máy ảnh thông thường, máy chơi game |