![]()
![]()
![]()
| Tên | Thẻ nhớ Công nghiệp 128GB |
|---|---|
| Bộ điều khiển | SA |
| Giao diện | SD6.1 |
| Dung lượng | 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| Điện áp hoạt động | 2.7V-3.6V:16GB-256GB, 3.3V/1.8V:512GB-2TB |
| Cấp tốc độ | C10, U3, V30, A1, A2 |
| Tốc độ đọc | 160Mb/s |
| Tốc độ ghi | 140Mb/s |
| Hệ thống tệp | FAT32/exFAT |
| Lớp tốc độ video | V30 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 85°C |
| Bảo hành | 3 năm |
Tốc độ đọc/ghi nhanh và ổn định lên đến 160MB/s đọc và 140MB/s ghi hỗ trợ quay video 4K RAW siêu HD mà không bị mất khung hình hoặc giật lag.
Khả năng thích ứng môi trường mạnh mẽ với hoạt động từ -25°C đến 85°C, cùng với khả năng chống bụi, chống rơi và chống mài mòn cho các điều kiện khắc nghiệt.
Độ tin cậy dữ liệu cao với sửa lỗi thông minh LDPC và giám sát SMART để đảm bảo tính toàn vẹn dữ liệu và dự đoán lỗi.