| Tốc độ đọc tuần tự | Tối đa 400MB/s |
|---|---|
| Sử dụng | lưu trữ cho điện thoại, máy tính bảng, v.v. |
| Tốc độ ghi ngẫu nhiên | Lên đến 4.000 IOPS |
| Công suất | 4GB, 128GB, 256GB |
| Yếu tố hình thức | 11,5mm x 13mm, 12 mm x 16mm, 12 mm x 18mm |
| Tên sản phẩm | EMMC 5.1 |
|---|---|
| Khả năng tương thích | hộp giải mã tín hiệu |
| Loại gói | 153BGA |
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
| Lớp wafer | chết tốt |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
|---|---|
| Kích thước gói | 11,5mm x 13mm |
| Công suất | 4GB, 128GB, 256GB |
| chiều rộng xe buýt | 1 bit, 4 bit, 8 bit |
| Lựa chọn đèn flash | MLC |
| Bằng chứng nam châm | Vâng |
|---|---|
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Chứng minh X-quang | Vâng |
| Khả năng tương thích | Thiết bị SDHC/SDXC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Tên | Thẻ nhớ flash |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc in |
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Dùng cho | MP4/điện thoại/Loa/Điện thoại di động/Máy ảnh |
|---|---|
| Tên thẻ nhớ | thẻ sd tốc độ cao |
| Bộ chuyển đổi thẻ TF | Có thể bằng thẻ SD |
| Tốc độ đọc | Lên tới 100 MB/giây |
| Cấp lớp | C10 |
| Sửa lỗi | ECC (Mã sửa lỗi) |
|---|---|
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ Flash |
| Bộ điều khiển | SA3309 |
| Sự tuân thủ | Chứng nhận RoHS, CE, FCC |
| đóng gói | Gói bán lẻ |
| Tên sản phẩm | Thẻ đa phương tiện nhúng |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 1 năm |
| bánh xốp | tấm wafer KIOXIA |