| Tên sản phẩm | Thẻ đa phương tiện nhúng EMMC 5.1 |
|---|---|
| Bưu kiện | BGA153 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Trạng thái | Sức khỏe tốt |
| bánh xốp | tấm wafer KIOXIA |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
|---|---|
| Tính năng | Tốc độ cao |
| Bảo hành | 1 năm |
| Class Level | C10 |
| Video Speed Class | V30 |
| Tên | Thẻ nhớ flash cấp công nghiệp |
|---|---|
| Dung tích | 64GB~256GB |
| Các tính năng chính | Chất lượng tốt, hiệu suất cao |
| đèn flash | TLC flash |
| ôi | Ủng hộ |
| Tên | Thẻ TF cấp công nghiệp |
|---|---|
| Công suất | 128GB / 256GB / 512GB / 1TB / 2TB |
| Màu sắc | Màu đỏ, đen hoặc tùy chỉnh |
| Logo | Trống hoặc In |
| Vật liệu | Nhựa |
| Ký ức | đèn flash |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại gói | 153BGA |
| PHONG TỤC | Ủng hộ |
| Dung lượng lưu trữ | 4/8/16GB |
| Loại gói | BGA 153 |
|---|---|
| đèn flash | Đèn flash 3D TLC NAND |
| Dịch vụ tùy chỉnh logo | Có sẵn |
| nhà sản xuất | PG |
| Màu sắc | Đen |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Tên | eMMC công nghiệp 5.1 64GB 128GB 256GB |
|---|---|
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB |
| ôi | Ủng hộ |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Kích thước | 15mm x 11mm x 1mm |
|---|---|
| Tốc độ ghi | lên đến 150MB/giây |
| Tên sản phẩm | Thẻ TF cấp công nghiệp |
| Tốc độ đọc | Lên đến 180 MB/giây |
| Hạng tốc độ | Lớp 10 / UHS-I |
| Lớp chớp nhoáng | hạng A |
|---|---|
| Loại gói | BGA 153 |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Dung tích | 64 128 256GB |
| bánh xốp | Kioxia |