| tên | Memoria carte 64GB |
|---|---|
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| tùy chỉnh | Được chấp nhận. |
| Tình trạng sản phẩm | trong kho |
| Lớp tốc độ | Lớp 10 |
| Tên sản phẩm | Chip bộ nhớ Emmc cấp ô tô |
|---|---|
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
| Tình trạng | Sức khỏe mới / tốt |
| Nhiệt độ bảo quản | -40°C đến 85°C |
|---|---|
| Bảo hành | 3 năm |
| Tốc độ đọc | Lên tới 180 MB/giây |
| Độ bền | Độ bền cao, cấp công nghiệp |
| Giao diện | SDIO 3.0/SPI |
| Tên sản phẩm | EMMC nhúng cấp ô tô |
|---|---|
| Dung tích | 64G 128G 256G |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Chức năng | Ký ức |
| Tình trạng | Tốt |
|---|---|
| Hiệp định | HS400 |
| Giao diện | Giao diện MMC (MultiMediaCard) |
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên tới 240 MB/giây |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Định dạng | Fat32 / exfat |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Cách sử dụng | điện thoại, máy ảnh, v.v. |
| đóng gói | Gói bán lẻ |
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ Flash |
| Sử dụng | điện thoại, máy ảnh, v.v. |
|---|---|
| đóng gói | Gói bán lẻ / tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ flash |
| Màu sắc | Đen, xanh, đỏ, v.v. |
| tên | Thẻ SD TF/ Mini gốc |
|---|---|
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ flash |
| Logo | tùy chỉnh |
| từ khóa | bộ nhớ thẻ SD TF 100% công suất thực |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| tên | Thẻ bộ nhớ gốc |
|---|---|
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ flash |
| Logo | tùy chỉnh |
| từ khóa | bộ nhớ thẻ SD TF 100% công suất thực |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| biểu tượng | PHONG TỤC |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Chất lượng | Mới |
| Độ bền | Chống nước, chống sốc, chống tia X |
| Nhiệt độ bảo quản | 0°C đến 70°C |