| ชื่อสินค้า | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
|---|---|
| OEM | สนับสนุน |
| คุณภาพ | ยอดเยี่ยม |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| แอปพลิเคชัน | RK3568 ฝังตัว |
| วัสดุ | พลาสติก |
|---|---|
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| ความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| สี | กำหนดเอง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
|---|---|
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| ขนาด | 11.5 มม. x 13 มม. x 1.2 มม |
| แอปพลิเคชัน | กล่องเล่นมัลติมีเดีย |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330 เมกะไบต์/วินาที |
| ชื่อสินค้า | หน่วยความจำไอซี EMMC 153BGA |
|---|---|
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 ~ 70 ℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | eMMC 5.1 ชิปฝังตัว |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก |
| ยี่ห้อ | พีจี |
| คุณภาพ | ใหม่ |
| ผู้ผลิต | ใช่ |
| ชื่อสินค้า | การ์ดมัลติมีเดียแบบฝัง |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก |
| สี | สีดำ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| เวเฟอร์ | KIOXIA เวเฟอร์ |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | แฟลชในตัว eMMC5.1 |
| คุณภาพ | ดีตาย |
| การชำระเงิน | ทีที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ชื่อสินค้า | การ์ดฝังตัว EMMC |
|---|---|
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| โปรโตคอล | HS400 |
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
| ชื่อสินค้า | หน่วยความจำแฟลช EMMC 5.1 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C ถึง 85°C |
| ทางเลือกของแฟลช | MLC / 3D TLC / QLC NAND |
| ความจุ | ขนาดสูงสุด 256GB |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
|---|---|
| ใช้กรณี | แท็บเล็ตการเรียนรู้ |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ใบสมัคร | การสื่อสารและการควบคุมยานพาหนะ |
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจ BGA153 |