| ชื่อสินค้า | หน่วยความจำแฟลชโมดูล EMMC |
|---|---|
| ทางเลือกของแฟลช | MLC / 3DTLC / QLC NAND |
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| โปรโตคอล | HS400 |
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
| เงื่อนไข | ดี |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| อินเทอร์เฟซ | อินเตอร์เฟซ MMC (มัลติมีเดียการ์ด) |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| ออริญ | จีน |
| ผลิตภัณฑ์ | อีเอ็มซี |
|---|---|
| การจัดการพลังงาน | คุณสมบัติการจัดการพลังงานขั้นสูง |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ใบสมัคร | แท็บเล็ตพีซี |
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ผู้ผลิต | แบรนด์ PG, China Chips Star |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
| ความเข้ากันได้ | เม็ด |
| โปรโตคอล | HS400 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สมาร์ทโฟน |
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจ BGA153 |
| ความน่าเชื่อถือ | ECC ที่ได้รับการปรับปรุงและการปรับระดับการสึกหรอ |
| ความจุ | 64GB-256GB |
| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
|---|---|
| ระดับ | ดี |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 2.7V - 3.6V |
| ความจุ | 256GB 64GB 128GB |
| กำหนดเอง | สนับสนุน |
| ชื่อสินค้า | EMMC 5.1 32GB 64GB 128GB |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | บีจีเอ 153 |
| โรงงาน | ใช่ |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ยี่ห้อ | พีจี |
| ชื่อสินค้า | eMMC 5.1 ชิป IC แบบฝัง |
|---|---|
| ใช้กรณี | แท็บเล็ตการเรียนรู้ |
| คุณภาพ | ใหม่ |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
| โลโก้ | OEM |
| ชื่อสินค้า | EMMC 32GB 64GB 128GB 256GB |
|---|---|
| สถานะ | สุขภาพดี |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| การจัดคิวคำสั่ง | รองรับ |
| เข้ากันได้ | กรอบภาพดิจิตอล |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| ความเข้ากันได้ | เมนบอร์ดเครื่อง POS |
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |