| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| สี | สีดำทั้งหมดหรือปรับแต่งเอง |
| แพ็คเกจ | ค่าเริ่มต้นหรือตุ่มขายปลีก |
| คุณภาพ | ดีครับ บัตรเดิม |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ชื่อ | การ์ดความจํากล้อง 4K |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แบรนด์ PG หรือ OEM |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| แพ็คเกจ | ปรับแต่งได้ |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำดั้งเดิม |
|---|---|
| ประเภทการจัดเก็บ | หน่วยความจำแฟลช |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| คําสําคัญ | การ์ดหน่วยความจำ SD TF ความจุจริง 100% |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำเกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความจุ | 128GB/256GB/512GB/1TB/2TB |
| สี | Bule, สีดำหรือปรับแต่งได้ |
| บรรจุุภัณฑ์ | ปรับแต่งได้ |
| ความเร็วในการอ่าน | 90MB/วินาที |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำเกรดอุตสาหกรรมแบรนด์ PG |
|---|---|
| การ์ดหน่วยความจำเกรดอุตสาหกรรมแบรนด์แบรนด์แบรนด์ | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | ปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ชื่อ | การ์ดความจําที่กําหนดเอง |
|---|---|
| เวเฟอร์ | เอสเค ไฮนิกซ์ |
| โลโก้ OEM | มี |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| ชื่อสินค้า | การ์ดหน่วยความจำอุตสาหกรรมทนต่ออุณหภูมิสูง |
|---|---|
| ระดับ | C10 |
| ผู้เชี่ยวชาญ | SA |
| เวเฟอร์ | Kioxia 9T25 |
| อ่านความเร็ว | 160MB/s |
| ชื่อ | การ์ดความจํา U3 |
|---|---|
| โออีเอ็ม/โอเอ็มเอ็ม | หนุน |
| สี | สีดำหรือพิมพ์ |
| คุณภาพ | สุขภาพดี |
| ยี่ห้อ | พีจี |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำเกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| เวเฟอร์ | kioxia |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องบันทึกข้อมูลรถยนต์ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำเกรดอุตสาหกรรมแบรนด์ PG |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | 160MB/s |
| เขียนความเร็ว | 140MB/s |
| การ์ดหน่วยความจำเกรดอุตสาหกรรมแบรนด์แบรนด์แบรนด์ | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| สี | ปรับแต่งได้ |