| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| ใช้สําหรับ | MP4/ไมโครโฟน/ลำโพง/โทรศัพท์มือถือ/กล้อง |
| โลโก้ | กำหนดเอง |
| อ่านความเร็ว | 90MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 50MB/วินาที |
| ประเภท | บัตรทีเอฟ |
|---|---|
| ความจุ | 16GB / 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| น้ําหนัก | 5g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ความเร็ว | C10, U3, V30, A1 |
|---|---|
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| สภาพสินค้า | ใหม่ |
| โรงงาน | ใช่ |
| เครื่องพิสูจน์แม่เหล็ก | ใช่ |
|---|---|
| แพ็คเกจ | ปรับแต่งได้ |
| หลักฐานเอ็กซ์เรย์ | ใช่ |
| ความเหมาะสม | อุปกรณ์ SDHC/SDXC |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง 85°C |
| Nand Flash | TLC |
|---|---|
| การจัดเก็บ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| การเก็บรักษาข้อมูล | สูงสุด 10 ปี |
| คลาสความเร็ววิดีโอ | V30 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40~85℃ |
| ความจุ | 128GB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 90MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 50MB/วินาที |
| ชื่อ | บัตร TF ความเร็วสูง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แบรนด์ PG หรือ OEM |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| ชื่อสินค้า | บัตร TF อุตสาหกรรมแบรนด์ PG สำหรับ PLC ควบคุมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความจุ | 64 128 256GB |
| ผู้ผลิต | บริษัท ไชน่า ชิปส์ สตาร์ เซมีคอนดักเตอร์ จํากัด |
| ความเร็วในการเขียน | สูงถึง 140MB/วินาที |
| การรับรอง | CE, RoHS |
| ขนาด | 15*11*1มม |
|---|---|
| ความเร็ว | C10, U3, V30, A1, A2 |
| ระดับความเร็ว | คลาส 10 / U3/ A2 |
| การบรรจุ | แพ็คเกจค้าปลีก / กำหนดเอง |
| การเก็บรักษาข้อมูล | สูงสุด 10 ปี |
| ชื่อ | การ์ด TF 512GB |
|---|---|
| ทางแพ็คเกจ | การบรรจุพาเลทจำนวนมาก, เคส PP, พุพอง, บรรจุภัณฑ์ที่กำหนดเอง |
| สี | สีดำหรือพิมพ์ |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| อินเตอร์เฟซ | SD6.1 |