| Sản phẩm | Bộ nhớ mạch tích hợp eMMC5.1 |
|---|---|
| biểu tượng | Logo tùy chỉnh |
| Nhà sản xuất | Ngôi sao khoai tây chiên Trung Quốc |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Nguồn gốc | SZ |
| Tốc độ đọc tuần tự | Tối đa 400MB/s |
|---|---|
| Sử dụng | lưu trữ cho điện thoại, máy tính bảng, v.v. |
| Tốc độ ghi ngẫu nhiên | Lên đến 4.000 IOPS |
| Công suất | 4GB, 128GB, 256GB |
| Yếu tố hình thức | 11,5mm x 13mm, 12 mm x 16mm, 12 mm x 18mm |
| Loại gói | BGA (Mảng lưới bóng) |
|---|---|
| Cấp | thương mại cấp |
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên tới 240 MB/giây |
| Bộ điều khiển | SMI |
| Điện áp hoạt động | 2.7V - 3.6V |
| đèn flash NAND | MLC/TLC/QLC |
|---|---|
| Điện áp | 2.7V-3.6V |
| Nhà sản xuất | PG |
| Màu sắc | Màu đen |
| Công suất | 8GB, 16GB, 32GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +85°C |
|---|---|
| đèn flash NAND | MLC/TLC/QLC |
| Màu sắc | Màu đen |
| giao diện | HS400, HS200, HS, DDR |
| Tốc độ ghi ngẫu nhiên | Lên đến 10.000 IOPS |
| Các tính năng chính | Chất lượng tốt, hiệu suất cao |
|---|---|
| Lựa chọn đèn flash | MLC / 3D TLC / QLC NAND |
| Nhấp nháy nâng cao | Được hỗ trợ |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |
| Điện áp | 1.8V / 3.3V |
| Dung tích | 64GB đến 256GB |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC / -45oC~+105oC |
| Dung tích | 64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC/-45oC~+105oC |
| Chất lượng | 100% nguyên bản |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Giao diện | HS400, HS200, HS, DDR |
| Đặc trưng | Cấp độ mòn nâng cao, quản lý khối xấu, hỗ trợ cắt, bảo vệ mất điện, bảo vệ ghi an toàn |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |
| Công suất | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |