| Nhiệt độ làm việc | -25~85℃ |
|---|---|
| Bảo vệ | RPMB (Khối bộ nhớ được bảo vệ phát lại) để lưu trữ dữ liệu an toàn |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Nhấp nháy nâng cao | Được hỗ trợ |
| Sự chi trả | TT |
| Công suất | 8GB, 16GB, 32GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
|---|---|
| Chất lượng | 100% bản gốc |
| Tốc độ ghi ngẫu nhiên | Lên đến 10.000 IOPS |
| Điện áp | 2.7V-3.6V |
| Màu sắc | Màu đen |
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
|---|---|
| bánh xốp | Wafer loại công nghiệp KIOXIA |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +85°C |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |
| Giao thức | HS400 |
| Công suất | 8GB-256GB |
|---|---|
| hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC/-45oC~+105oC |
| WAFER | Wafer loại công nghiệp KIOXIA |
|---|---|
| Đặc điểm | Cấp độ mòn nâng cao, quản lý khối xấu, hỗ trợ cắt, bảo vệ mất điện, bảo vệ ghi an toàn |
| Chất lượng | 100% bản gốc |
| Điều kiện | Mới |
| đèn flash NAND | MLC/TLC/QLC |