| ผลิตภัณฑ์ | หน่วยความจำวงจรรวม eMMC5.1 |
|---|---|
| โลโก้ | โลโก้ที่กำหนดเอง |
| ผู้ผลิต | ไชน่าชิปสตาร์ |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ต้นทาง | สจ |
| ความเร็วในการอ่านตามลำดับ | สูงสุด 400MB/s |
|---|---|
| การใช้งาน | ที่เก็บข้อมูลสำหรับโทรศัพท์ แท็บเล็ต และอื่นๆ |
| ความเร็วในการเขียนแบบสุ่ม | มากถึง 4,000 IOPS |
| ความจุ | 4GB, 128GB, 256GB |
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | 11.5 มม. x 13 มม., 12 มม. x 16 มม., 12 มม. x 18 มม. |
| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
|---|---|
| ระดับ | เกรดเชิงพาณิชย์ |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 2.7V - 3.6V |
| แฟลช NAND | MLC/TLC/QLC |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 2.7V-3.6V |
| ผู้ผลิต | พีจี |
| สี | สีดำ |
| ความจุ | 8GB, 16GB, 32GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง +85°C |
|---|---|
| แฟลช NAND | MLC/TLC/QLC |
| สี | สีดำ |
| อินเตอร์เฟซ | HS400, HS200, HS, DDR |
| ความเร็วในการเขียนแบบสุ่ม | มากถึง 10,000 IOPS |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | คุณภาพดีประสิทธิภาพสูง |
|---|---|
| ทางเลือกของแฟลช | MLC / 3D TLC / QLC NAND |
| แฟลชที่ได้รับการปรับปรุง | รองรับ |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| แรงดันไฟฟ้า | 1.8V / 3.3V |
| ความจุ | 64GB ถึง 256GB |
|---|---|
| ออริญ | จีน |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C~+85° / -45°C~+105°C |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C~+85°C/-45°C~+105°C |
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| อินเทอร์เฟซ | HS400, HS200, HS, DDR |
| คุณสมบัติ | การปรับระดับการสึกหรอขั้นสูงการจัดการบล็อกที่ไม่ดีการสนับสนุนการตัดแต่งการป้องกันการสูญเสียพลังงานกา |
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
| ความจุ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |