Thẻ bộ nhớ TF cấp công nghiệp cao cấp có sẵn trong nhiều dung lượng bao gồm 16GB, 32GB, 64GB, 128GB, 256GB và 512GB.Được thiết kế cho các ứng dụng công nghiệp đòi hỏi và tương thích với máy ảnh MP4, điện thoại di động, và các thiết bị công nghiệp khác nhau.
| Tên sản phẩm | Thẻ TF cấp công nghiệp |
| Máy điều khiển | SA |
| Giao diện | SD6.1 |
| Công suất có sẵn | 32GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| Điện áp hoạt động | 2.7V-3.6V: 16GB-256GB, 3.3V/1.8V: 512GB-2TB |
| Lớp tốc độ | C10, U3, V30, A1, A2 |
| Tốc độ đọc | 160 MB/s |
| Tốc độ ghi | 140 MB/s |
| Hệ thống tệp | FAT32/exFAT |
| Lớp tốc độ video | V30 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 85°C |
| Bảo hành | 3 năm |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá