| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |
|---|---|
| Độ bền | Chống sốc, chống nước, chống tia X |
| Bảo hành | 3 năm |
| Giao diện | SDIO 3.0 |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ nhiệt độ rộng công nghiệp |
|---|---|
| Bậc thầy | SA |
| bánh xốp | Kioxia 9T25 |
| Tốc độ đọc | 160MB/s |
| Bảo hành | 3 năm |
| MTBF | Lên tới 1.000.000 giờ |
|---|---|
| đóng gói | Gói bán lẻ / tùy chỉnh |
| Sửa lỗi | ECC (Mã sửa lỗi) |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| đèn flash | Đèn flash TLC 3D |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ công nghiệp thương hiệu PG |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảng điều khiển trò chơi |
| loại đèn flash | Đèn flash 3D TLC NAND |
| Tốc độ đọc | 160MB/s |
| Tốc độ ghi | 140MB/s |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |
| Tên | Thẻ nhớ công nghiệp |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| bánh xốp | Kioxia |
| Bộ điều khiển | SA3309 |
| Tốc độ ghi | 140MB/s |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
|---|---|
| sửa lỗi | ECC (Mã sửa lỗi) |
| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~85oC |
| Khả năng tương thích | Máy tính bảng/Bộ giải mã tín hiệu |
| Công suất | 256GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Kích thước | 15mm x 11mm x 1mm |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| Tên sản phẩm | Thẻ đa phương tiện nhúng EMMC 5.1 |
|---|---|
| Bưu kiện | BGA153 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Trạng thái | Sức khỏe tốt |
| bánh xốp | tấm wafer KIOXIA |
| StorageCapacity | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng | Mới |
| Lớp tốc độ video | V30 |
| Lưu giữ dữ liệu | Lên đến 10 năm |
| biểu tượng | OEM |