| Tên | Thẻ SD dành cho giám sát an ninh camera IP |
|---|---|
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Lớp học | A1 U3 |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Sản phẩm | Thẻ Micro SD 32GB |
|---|---|
| Chất lượng | Tốt |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Cách sử dụng | điện thoại di động, máy tính bảng, camera hành trình, camera giám sát, máy ảnh, diễn giả, máy chơi g |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Name | Industrial TF Card |
|---|---|
| Material | Plastic |
| Read speed | 160mb/s |
| Write speed | 140mb/s |
| Capacity | 64GB 128GB 256GB |
| Tên | Thẻ TF cấp công nghiệp |
|---|---|
| Thẻ bộ nhớ cấp công nghiệp thương hiệu của thương hiệu | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| Tên | Thẻ TF cho đầu ghi video kỹ thuật số bỏ túi ngoài trời di động |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Đọc tốc độ | 160MB/s |
| Viết tốc độ | 140MB/s |
| Dung tích | 64GB 128GB 256GB |
| Tên sản phẩm | Thẻ TF cấp công nghiệp |
|---|---|
| Hệ thống tập tin | FAT32/ exFAT |
| Lớp tốc độ | Lớp 10, UHS-I |
| Dung lượng lưu trữ | 256GB/64GB/128GB |
| Ứng dụng | Camera Vlog ghi hình thể thao ngoài trời |
| Công suất | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Công suất | 128GB-1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| tên | Thẻ TF công nghiệp |
|---|---|
| Lớp học | A1 U3 |
| Bảo hành | 3 năm |
| Nand Flash | 9T25 |
| Chất lượng | Chất lượng hàng đầu |
| tên | Thẻ Micro TF công nghiệp |
|---|---|
| Đọc tốc độ | 180 MB/giây |
| Viết tốc độ | 150MB/giây |
| Ứng dụng | Máy bay không người lái theo dõi bảo mật DVR |
| Bảo hành | 3 năm |