| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |
| Công suất | 16GB-1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| tên | Thẻ nhớ cấp công nghiệp |
|---|---|
| Tốc độ đọc | 160MB/s |
| tốc độ ghi | 140MB/s |
| Công suất | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| Mô hình | S2564TLIH/ S25128TLIH/ S25256TLIH/ S25512TLIH |
| Định dạng | Fat32 / exfat |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Cách sử dụng | điện thoại, máy ảnh, v.v. |
| đóng gói | Gói bán lẻ |
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ Flash |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 90MB/giây |
| tốc độ ghi | 50 MB/giây |
| Bưu kiện | Chào mừng OEM/ODM hoặc mặc định |
|---|---|
| Cách sử dụng | chơi bài, thẻ cào vv |
| Lớp tốc độ | C10, U3, V30 |
| Lớp tốc độ video | V30 |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |