| ผลิตภัณฑ์ | ไมโครเอสดีการ์ด 32GB |
|---|---|
| คุณภาพ | ดี |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| การใช้งาน | โทรศัพท์มือถือ แท็บเล็ต กล้องติดรถยนต์ กล้องวงจรปิด กล้องถ่ายรูป ลำโพง เครื่องเล่นเกม โดรน |
| สี | ปรับแต่ง |
| Name | Industrial TF Card |
|---|---|
| Material | Plastic |
| Read speed | 160mb/s |
| Write speed | 140mb/s |
| Capacity | 64GB 128GB 256GB |
| ชื่อ | การ์ด TF เกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การ์ดหน่วยความจำเกรดอุตสาหกรรมแบรนด์แบรนด์แบรนด์ | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | ปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ชื่อ | บัตร TF สำหรับเครื่องบันทึกวิดีโอดิจิตอลพกพากลางแจ้งแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก |
| อ่านความเร็ว | 160MB/s |
| เขียนความเร็ว | 140MB/s |
| ความจุ | 64GB 128GB 256GB |
| ชื่อสินค้า | การ์ด TF เกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
| ระดับความเร็ว | คลาส 10 UHS-I |
| ความจุ | 256GB/64GB/128GB |
| แอปพลิเคชัน | กล้อง Vlog บันทึกกีฬากลางแจ้ง |
| ความจุ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| ความจุ | 128GB-1TB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| ชื่อ | บัตร TF อุตสาหกรรม |
|---|---|
| ระดับ | A1 U3 |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| Nand Flash | 9T25 |
| คุณภาพ | คุณภาพสูงสุด |
| ชื่อ | การ์ด Micro TF อุตสาหกรรม |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| เขียนความเร็ว | 150MB/วินาที |
| แอปพลิเคชัน | DVR Security Monitoring Drone |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| เครื่องพิสูจน์แม่เหล็ก | ใช่ |
|---|---|
| แพ็คเกจ | ปรับแต่งได้ |
| หลักฐานเอ็กซ์เรย์ | ใช่ |
| ความเหมาะสม | อุปกรณ์ SDHC/SDXC |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง 85°C |