| ชื่อสินค้า | หน่วยความจำไอซี EMMC 153BGA |
|---|---|
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 ~ 70 ℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความเร็วในการอ่านตามลำดับ | สูงสุด 400MB/s |
|---|---|
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | บีจีเอ153 |
| เสร็จสิ้นผลิตภัณฑ์ | มาตรฐาน |
| ความกว้าง | 11.5มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ดความจํา EMMC |
| ชื่อสินค้า | EMMC 153 BGA แฟลช Nand หน่วยความจำ |
|---|---|
| น้ำหนัก | ประมาณ 16 กรัม |
| ตามสั่ง | สนับสนุน |
| ความจุ | 256GB/64GB/128GB |
| แอปพลิเคชัน | ลำโพงอัจฉริยะ |
| ชื่อสินค้า | eMMC 5.1 ชิป IC แบบฝัง |
|---|---|
| ใช้กรณี | แท็บเล็ตการเรียนรู้ |
| คุณภาพ | ใหม่ |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
| โลโก้ | โอม |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์บอลกริด) 153 |
| เงื่อนไข | คุณภาพดี |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ผลิตภัณฑ์ | ชิป Ic ยานยนต์ฝัง EMMC 5.1 |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| วัสดุ | พลาสติก |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| ชื่อสินค้า | อีมเมอร์ส อีเอ็มเอ็มซี |
|---|---|
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ใบสมัคร | ในระบบสื่อสารและเครือข่ายรถยนต์ |
| สี | สีดำ |
| ชื่อ | EMMC 5.1 อุตสาหกรรมแบบฝัง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แบรนด์พีจี |
| คุณภาพ | ยอดเยี่ยม |
| วัสดุ | พลาสติก |
| แอปพลิเคชัน | สนามขนส่ง |
| โรงงาน | ใช่ |
|---|---|
| เวเฟอร์ | kioxia |
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจ BGA153 |
| คุณภาพ | ของแท้ |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| ชื่อสินค้า | EMMC แบบฝังเกรดยานยนต์ |
|---|---|
| ความจุ | 64G 128G 256G |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |