| ต้นทาง | จีน |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ยานยนต์เกรด eMMC 5.1 |
| ประเภทแฟลช Nand | 3D NAND |
| ความจุ | 64 128 256ก |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ชื่อสินค้า | อีเอ็มซี |
|---|---|
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| เวเฟอร์ | KIOXIA เวเฟอร์ |
| ชื่อสินค้า | 64GB 128GB 256GB eMMC แฟลชแบบฝัง |
|---|---|
| เวเฟอร์ | kioxia |
| ต้นทาง | กวางตุ้ง, จีน |
| ความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| ความเข้ากันได้ | สาขาอิเล็กทรอนิกส์ยานยนต์ |
| ชื่อ | แบรนด์ PG 64GB EMMC 5.1 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | หน้าจอควบคุมกลางรถยนต์และกล่องเล่นมัลติมีเดีย |
| ความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ชื่อสินค้า | ยานยนต์ eMMC 64GB |
|---|---|
| ใบรับรองที่เกี่ยวข้อง | ใบรับรองที่เกี่ยวข้อง |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ153 |
| ขนาด | 11.5x13x1.0/11.5x13x1.2 |
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| ผลิตภัณฑ์ | หน่วยความจำแฟลช EMMC ใหม่และต้นฉบับ |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| คุณภาพ | ของแท้ |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ความเร็วในการอ่านตามลำดับ | สูงสุด 400MB/s |
|---|---|
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | บีจีเอ153 |
| เสร็จสิ้นผลิตภัณฑ์ | มาตรฐาน |
| ความกว้าง | 11.5มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ดความจํา EMMC |
| สถานะ | สุขภาพดี |
|---|---|
| โลโก้ | OEM |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
| ชื่อสินค้า | PG ยี่ห้อ EMMC |
|---|---|
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ใบสมัคร | รถ |
| สี | สีดำ |
| ชื่อสินค้า | PSLC eMMC 5.1 |
|---|---|
| NAND | ป.ล |
| ความจุ | 4/8/16GB |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| เงื่อนไข | ใหม่ |