| ชื่อสินค้า | NUW ยี่ห้อ PSLC eMMC 5.1 |
|---|---|
| NAND | ป.ล |
| ความจุ | 4/8/16GB |
| วิชาพลศึกษา | 30000 |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| คุณสมบัติความน่าเชื่อถือ | เพิ่มความน่าเชื่อถือของข้อมูลด้วย ECC และการปรับระดับการสึกหรอที่ได้รับการปรับปรุง |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| โลโก้ | โอม |
| ทางเลือกของแฟลช | MLC / 3D TLC / QLC NAND |
| อินเทอร์เฟซ | อินเตอร์เฟซ MMC (มัลติมีเดียการ์ด) |
| ใบรับรองที่เกี่ยวข้อง | ไอเอทีเอฟ 16949 |
|---|---|
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| ใบสมัคร | ระบบสาระบันเทิงภายในรถ |
| คุณภาพ | ใหม่ |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
|---|---|
| ตามสั่ง | สนับสนุน |
| ต้นทาง | จีน |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
| ชื่อสินค้า | หน่วยความจำแฟลชโมดูล EMMC |
|---|---|
| ทางเลือกของแฟลช | MLC / 3DTLC / QLC NAND |
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| โปรโตคอล | HS400 |
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ผู้ผลิต | แบรนด์ PG, China Chips Star |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
| ความเข้ากันได้ | เม็ด |
| ชื่อ | การใช้พลังงานต่ำ EMMC 5.1 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | Smart Home และ Multimedia Playback Boxes |
| ความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ชื่อสินค้า | eMMC 5.1 แบบฝัง |
|---|---|
| ระดับ | เกรดอุตสาหกรรม |
| ความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ชื่อสินค้า | EMMC 5.1 แบบฝัง 128GB |
|---|---|
| Nand Flash | TLC |
| ประเภทแพ็คเกจ | FBGA |
| เข้ากันได้ | กรอบภาพดิจิตอล |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| ใช้กรณี | แท็บเล็ตการเรียนรู้ |
|---|---|
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| ใบสมัคร | แท็บเล็ตคอมพิวเตอร์ |
| เงื่อนไข | ดี |
| ความเร็วบัส | HS400 (สูงสุด 400 เมกะไบต์/วินาที) |