| ชื่อสินค้า | eMMC สำหรับยานยนต์ขนาด 128GB |
|---|---|
| ใบสมัคร | ห้องนักบินอัจฉริยะของรถยนต์ |
| ต้นทาง | กวางตุ้ง, จีน |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจ BGA153 |
| อินเตอร์เฟสหน่วยความจำ | eMMC5.1 |
|---|---|
| สุ่มอ่าน IOPS | สูงถึง 3,000 IOPS |
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
| ความกว้างของรถบัส | 1 บิต, 4 บิต, 8 บิต |
| ประเภท NAND | ม.ล./ท.ล |
| สถานะ | สุขภาพดี |
|---|---|
| โลโก้ | โอม |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
| ชื่อสินค้า | หน่วยความจำชิป IC eMMC |
|---|---|
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| ความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| ประเภทแพ็คเกจ | 153BGA |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | ใหม่ |
| ผลิตภัณฑ์ | หน่วยความจำแฟลช EMMC ใหม่และต้นฉบับ |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| คุณภาพ | ของแท้ |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ชื่อ | อุตสาหกรรมหน่วยความจำแฟลช IC EMMC |
|---|---|
| โอม | ยินดีต้อนรับ |
| เวเฟอร์ | kioxia |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| ชื่อ | Induatrial eMMC สำหรับสวิตช์อุตสาหกรรม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แบรนด์พีจี |
| เวเฟอร์ | kioxia |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| เงื่อนไข | ใหม่ / สุขภาพดี |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40~105℃ |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | ใหม่ |
| ชื่อสินค้า | EMMC 5.1 แบบฝัง 128GB |
|---|---|
| Nand Flash | TLC |
| ประเภทแพ็คเกจ | FBGA |
| เข้ากันได้ | กรอบภาพดิจิตอล |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| ชื่อสินค้า | 64GB 128GB 256GB eMMC แฟลชแบบฝัง |
|---|---|
| เวเฟอร์ | kioxia |
| ต้นทาง | กวางตุ้ง, จีน |
| ความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| ความเข้ากันได้ | สาขาอิเล็กทรอนิกส์ยานยนต์ |