| ผลิตภัณฑ์ | อีเอ็มซี |
|---|---|
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | ใหม่ |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| ชื่อสินค้า | EMMC 153 BGA แฟลช Nand หน่วยความจำ |
|---|---|
| น้ำหนัก | ประมาณ 16 กรัม |
| ตามสั่ง | สนับสนุน |
| ความจุ | 256GB/64GB/128GB |
| แอปพลิเคชัน | ลำโพงอัจฉริยะ |
| ชื่อสินค้า | ยานยนต์เกรด eMMC 5.1 |
|---|---|
| การปฏิบัติตาม | ไอเอทีเอฟ 16949 |
| ต้นทาง | กวางตุ้ง, จีน |
| เข้ากันได้ | ระบบช่วยเหลือผู้ขับขี่ขั้นสูง (ADAS) และระบบขับขี่อัตโนมัติ (ADS) ชิปหน่วยความจำ |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| ผลิตภัณฑ์ | อีเอ็มซี |
|---|---|
| การจัดการพลังงาน | คุณสมบัติการจัดการพลังงานขั้นสูง |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ใบสมัคร | แท็บเล็ตพีซี |
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| ชื่อสินค้า | eMMC ของยานยนต์แบบฝัง |
|---|---|
| เข้ากันได้ | กล้องมองภาพรอบคัน (AVM) |
| ต้นทาง | จีน |
| วัสดุ | พลาสติก |
| คุณภาพ | ดี |
| ชื่อ | eMMC อุตสาหกรรมสำหรับการประมวลผล IoT Edge |
|---|---|
| เวเฟอร์ | kioxia |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| ชื่อสินค้า | NUW ยี่ห้อ PSLC eMMC 5.1 |
|---|---|
| วิชาพลศึกษา | 30000 |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | ความอดทนสูง |
| ความจุ | 4/8/16GB |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | ใหม่ |
| ชื่อสินค้า | แมมมรี่แฟลช EMMC |
|---|---|
| ความจุ | 64GB-512GB |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| ชื่อสินค้า | หน่วยความจำไอซี EMMC 153BGA |
|---|---|
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 ~ 70 ℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | eMMC 5.1 แบบฝัง |
|---|---|
| ประเภทแฟลช Nand | 3D NAND |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| เข้ากันได้ | ADAS อิเล็กทรอนิกส์ยานยนต์ |