| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| แฟลช | 3D TLC NAND แฟลช |
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| ผู้ผลิต | พีจี |
| ชื่อสินค้า | อีเอ็มซีอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ระดับ | เกรดเอ |
| ความจุ | 64 128ก |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ชื่อสินค้า | PG ยี่ห้อ eMMC 5.1 |
|---|---|
| รูปร่าง | 11.5 มม.x 13 มม.x 1.0 มม./11.5 มม.x 13 มม.x 1.2 มม. |
| ต้นทาง | จีน |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| เวเฟอร์ | เวเฟอร์ KIOXIA เกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| ลักษณะ | การปรับระดับการสึกหรอขั้นสูงการจัดการบล็อกที่ไม่ดีการสนับสนุนการตัดแต่งการป้องกันการสูญเสียพลังงานกา |
| สภาพ | ใหม่ |
| ความจุ | 8GB, 16GB, 32GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| ชื่อสินค้า | NUW ยี่ห้อ PSLC eMMC 5.1 |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | SA3636 |
| บรรจุุภัณฑ์ | บีจีเอ 153 |
| NAND | ป.ล |
| ความจุ | 4/8/16GB |
| ชื่อสินค้า | การ์ดฝังตัว EMMC |
|---|---|
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| โปรโตคอล | HS400 |
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
| ชื่อสินค้า | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | กล่องรับสัญญาณ |
| ประเภทแพ็คเกจ | 153BGA |
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
| เวเฟอร์เกรด | ดีตาย |
| ความเร็วในการเขียนแบบสุ่ม | มากถึง 4,000 IOPS |
|---|---|
| การใช้งาน | ที่เก็บข้อมูลสำหรับโทรศัพท์ แท็บเล็ต และอื่นๆ |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| รหัสแก้ไขข้อผิดพลาด | ใช่ |
| ขนาดของแพคเกจ | 11.5มม.x13มม |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |